മലയാളി ഡോട്ട് കോം

മലയാളി ഓൺലൈൻ | malayaali.com

Friday, November 30, 2007

നിറം നേര്‍ത്ത ഇടര്‍ച്ചയില്‍ പെയ്യുന്ന സ്നേഹമഴയ്ക്ക് ആര്‍ദ്രതയുടെ നിറം. എണ്ണിവെക്കപ്പെടാത്ത കിനാവുകള്‍ക്കും മനസ്സിന്റെ ചോര്‍ച്ചയില്‍ നനഞ്ഞു...

Monday, November 19, 2007

അ ലസവും അപക്വവുമായ സഞ്ചാരം. കണ്ടും കേട്ടും പറഞ്ഞും ജീവിതപുസ്തകത്തില്‍ തിന്മകളുടെ മാറാലകള്‍ മാറാപ്പുകെട്ടിയ കാലം. ഒട്ടും കരുതലോടെയല്ലാത്ത ക...

Friday, June 8, 2007

സൂചന : ചിത്രങ്ങളില്‍ മൌസമര്‍ത്തിയാല്‍ വലുതായിക്കാണാം. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ താഴെ കാണുന്ന 'Post a Comment' എന...

Tuesday, May 29, 2007

ആത്മ സൌഹൃദത്തിന്റെ സുഗന്ധം എന്റെ പ്രിയ ചങ്ങാതിക്ക് എക്കാലത്തെയും എന്റെ ആത്മസുഹൃത്തിന്, വേര്‍പാടിന്‍‌റ്റെ നീണ്‍‌ടകനവുകള്‍ക്കിടയില്‍ മറവിയുടെ ...

Wednesday, May 23, 2007

1. പ്രണയം പ്രണയമായിരുന്നെനിക്ക്.... പറയാതെ...., ഒരിക്കലും പറയാതെവെച്ച ഒരു ചുവന്ന മറുക്, ഒരുനാള്‍... ഒരു പകലായ് പരിണമിക്കുംവരെ, പ്രണയമായിരുന...

Tuesday, May 22, 2007

തലേന്ന്... ഒരു വേനല്‍ത്തലേന്ന് ആകാശത്തിന്നടിയില്‍ പിറന്നിടം കൈവിടാനാകാതെ, കടിച്ചുതൂങ്ങിക്കിടന്നു ഒരു മഴക്കാലത്തിലെ ഒടുവിലത്തെ മഴത്തുള്ള...

Tuesday, May 15, 2007

കനല്‍ പെയ്യുന്ന മരുഭൂമിയില്‍ നിന്ന്... സുഹൃത്തുക്കളെ... ആസന്നമായ ഒരു മടക്കയാത്രയുടെ വിമ്മിട്ടത്തിലും ബേജാറിലുമാണ് ഗള്‍ഫുകാരന്റെ മനസിപ്പോള്‍...

Saturday, April 28, 2007

മഴ പ്രതീക്ഷയാണ്‌....!!! ഇവിടെ..., തളിരണിയുന്ന കനവുകളിലൂടെയൂര്‍ന്നിറങ്ങുന്നത്‌ മഴത്തുള്ളികളല്ല... മറിച്ച്‌..., രാത്രിയുടെ യാമങ്ങളില്‍ വിങ്ങി...

Friday, March 2, 2007

യാത്രാമൊഴി... എസ്‌.ജാനകിയും പി.ഭാസ്കരനും തമ്മില്‍ അനേകമനേകം പാട്ടുകള്‍ക്ക്‌ ജീവന്‍ നല്‍കിയതിന്റെ ആത്മബന്ധമുണ്ട്‌... മറവി ബാധിച്ച്‌ നിസ്സഹായന...

Thursday, February 8, 2007

കലാപത്തിന്റെ മാറില്‍... നഖക്ഷതമേറ്റ മണ്ണിന്റെ ഗന്ധം ചോര ക്കറ പുരണ്ട ഇലകളെ കരിച്ചു വെടിമരുന്നിന്റെ മണമുള്ള കാറ്റ് ജീവനുകള്‍ അപഹരിച്ചു രാവിന്...

Sunday, January 28, 2007

ദൈവത്തില്‍ തന്നെ വിശ്വാസമില്ലാത്ത പാര്‍ട്ടിയാണ്‌. പക്ഷെ, പാര്‍ട്ടിയില്‍ ആള്‍ദൈവങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിവരുന്നു. അതും പാര്‍ട്ടി അനുമതിയില്ലാതെ. ചോദ്യം ...